3.0 MATOKEO

Hali ya matokeo ya Mtihani wa kumaliza Elimu ya Msingi kuanzia mwaka 2013-
2017

Hali ya ufaulu imekuwa ikiongezeka kwa miaka minne mfululizo 2013-2016 aidha kwa
mwaka 2017 matokeo yameshuka kwa 20% ukilinganisha na matokeo ya mwaka 2016
kama inavyoonekana katika jedwali Na. 1 hapo chini:

JEDWALI MATOKEO YA DARASA LA VII

MWAKA | WALIOFANYA WALIOFAULU %
2013 4552 876 19.2
2014 4561 1138 25.0
2015 3872 1673 43.21
2016 3031 1743 57.5
2017 5178 1920 37.08

Hali ya matokeo ya Mtihani wa Upimaji Darasa la IV kuanzia mwaka 2015-2017

MWAKA | WALIOFANYA WALIOFAULU %
2015 4844 3685 76
2016 5155 4141 80

2017 5699 4955 87




