

# TANGAZO

## OFISI YA MH. MKUU WA WILAYA YA MKALAMA ANAPENDA KUWATANGAZIA UMMA KUHUSU NAFASI ZA AJIRA ZA JESHI LA MAGEREZA KWA MWAKA 2022.

Waombaji wote wanaotakiwa kujiunga na jeshi la magereza wanatakiwa wawe na sifa zifuatazo:-

### 1. ELIMU KIDATO CHA NNE

- I. AWE RAIWA WA TANZANIA
- II. AWE AMEMALIZA KIDATO CHA NNE NA KUPATA UFAULU WA DARAJA LA 1-IV
- III. AWE NA UMRI KATI YA MIAKA 18 – 25
- IV. AWE KWENYE MAFUNZO KATIKA KAMBI ZA JKT AU AWE AMEFUZU TAYARI MAFUNZO YA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT)
- V. ASIWE AMEWAHI KUAJIRIWA SERIKALINI
- VI. ASIWE AMEOA /KUOLEWA NA SIHA NJEMA
- VII. AWE HAJAWAHI KUPATIKANA NA HATIA KATIKA MAKOSA YA JINAI.
- VIII. UREFU USIOPUNGUA FUTU 5,4 ( WANAWAKE) NA FUTU 5,7" (WANAUME)

### 2. UTUMAJI WA BARUA ZA MAOMBI.

Barua za maombi lazima ziambatanishwe na nakala zifuatazo:-

- i. NAKALA YA CHETI CHA KUZALIWA (BIRTH CERTIFICATE)
- ii. NAKALA YA CHETI CHA KUJITIMU ELIMU YA KIDATO CHA NNE (ACADEMIC CERTIFICATE)
- iii. NAKALA YA CHETI CHA KUMALIZA SHULE ( SCHOOL LEAVING CERTIFICATE)
- iv. CHETI CHA UTHIBITISHO WA SIHA NJEMA KUTOKA KWA MGANGA MKUU WA SERIKALI
- v. NAKALA YA KITAMBULISHO CHA NAMBA YA UTAIFA (NIDA)
- vi. NAKALA YA CHETI CHA KUFUZU MAFUNZO YA JESHI LA KUJENGA TAIFA (JKT) AU BARUA YA UTHIBITISHO KUTOKA KWA MKUU WA KIKOSI
- vii. PICHA MBILI ZA PASSPORT SIZE
- viii. BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA KWA AFISA MTENDAJI WA KIJIKI/ MTA
- ix. MATOKEO YA MUDA (TESTIMONIALS, " PROVISIONAL RESULT" STATEMENT OF RESULT" NA HATI ZA MATOKEA YA KIDATO CHA NNE ( FORM IV NOTIFICATION EXAMINATION RESULT HAVITAKUBALIWA ISIPOKUWA KWA WAHITIMU WA MWAKA 2021 TU.

MKUU WA WILAYA  
WILAYA YA MKALAMA

### 3. TARATIBU ZA KUTUMA MAOMBI.

MAOMBI YOTE YAPELEKWE KWA MKONO KATIKA OFISI YA MKUU WA WILAYA KUANZIA TAREHE 06/07/2022 NA MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI HAYO NI TAREHE 08/07/2022 SAA 9:30 ALASIRI.

### 4. USAILI KIWILAYA

USAILI KIWILAYA UTAFAANYIKA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 09/07/2022 KUANZIA SAA 02:00 ASUBUHI KATIKA OFISI YA MKUU WA WILAYA MKALAMA.

Imetolewa na:



Sophia M. Kizigo  
Mkuu wa Wilaya  
**MKALAMA.**

MKUU WA WILAYA  
WILAYA YA MKALAMA