

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA

# TANGAZO

TAREHE: 03/11/2023

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WADAU WOTE WA MAENDELEO KUWA, HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU, MFUKO WA PAMOJA WA AFYA(HSBF) NA UNICEF KIASI CHA SH.1,332,140,500 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 KAMA IFUATAVYO;

1. Ujenzi wa uzio shule ya msingi Darajani.....	30,000,000.00
2. Ukarabati wa Shule kongwe za Msingi tisa(9) Chemchem ....	180,000,000.00
Gumanga, Iambi, Iguguno, Isanzu, Maelu, Makulo, Mkalama Nduguti	
3. Ujenzi wa matundu ya vyoo Shule ya msingi Maelu.....	28,000,000.00
4. Ukamilishaji wa zahanati mbili (2) za Igonia na Miganga.....	100,000,000.00
5. Ununuzi wa dawa na vifaa tiba.....	800,000,000.00
6. Kuchochea shughuli za Mfuko wa Jimbo.....	72,995,000.00
7. Mfuko wa Pamoja wa Afya (HSBF).....	118,645,500.00
8. Usajili wa watoto chini ya miaka mitano (5) kupitia (UNICEF)..	2,500,000.00
<b>JUMLA.....</b>	<b>1,332,140,500</b>

PAUL, J. GEORGE  
KNY: MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
MKALAMA

MW. MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA MKALAMA