HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri)

Email: Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,

ded.mkalamadc@singida.qgo.tz SLP 1007,
‘ SINGIDA.

Simu Na. 026-2964000

Kwa kujibu, taja:

Kumb.Na.MDC/CF.10/1/A/ 17/03/2020

TANGAZO LA UWEKEZAJI KIWANDA CHA KUSINDIKA MAZAO YA BUSTANI
ZABUNI LA LGA/147/2019/2020/NS/GUMANGA/01

Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama ina kiwanda cha kusindika mazao ya Bustani

katika Kiwanda cha kusindika Mazao ya Bustani Gumanga. Hivyo mwekezaji mwenye

sifa anakaribishwa kuomba kazi tajwa hapo juu.

kutoka Nduguti makao makuu ya Wilaya
A UWEZO WA KIWANDA.
Kiwanda kina uwezo wa kusindika tomato sauce/chill/paste (chupa 900mls)

kiasi cha chupa 140,740 kwa mwaka

B FURSA ZINGINE ZILIZOPO.
e Kusindika Mvinyo wa nyanya (chupa 750mls) kiasi cha chupa 26,667
kwa mwaka
e Kusindika vitunguu kwa kukausha (pakti za 250gm) pakti 9,240 kwa
'mwaka
o Kukausha majani ya maboga (pakti za 250gm) pakti 13,860 kwa mwaka
e Kuna wakulima wengi wa nyanya na vitunguu ambao wapo tayari

kulima mazao ya bustani.




e Barabara kuu za Mikoa (TANROADS) zinapitika muda wote katika

mwaka.

Raslimali zilizopo kiwandani

Na. | Aina ya kifaa

1, Mashine (Complete tomato processing machine)

Mzani mkubwa (500kg)

Mizani midogo (wa gramu)

g | Wi
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kuhifadhia malighafi

C
Kaushio la kutumia jua
Kuna umeme na maji
6. Vitendea kazi kiwandani (ndoo, visu, tanki la maji n.k)
s Kuna eneo kubwa la kutosha kwa ajili ya kupanua kiwanda na

8. \ Kuna jengo kubwa la kiwanda

1. Kazi zitakazofanyika ni kama ifuatavyo:
i. Kutengeneza tomato source, chill source, na tomato paste, tomato
~ wine.
ii. Kufanya shughuli zote za uendeshaji wa kiwanda
iii. Kulipa kodi zote zinazotakiwa na Serikali
iv. Mwekezaji aonyeshe uwezo na uzoefu katika shughuli tajwa hapo juu
v. Aoneshe kiasi cha ushuru atakachochangia kama marejeshd katika

Halmashauri.

2. Sifa za Mwombaiji
i Awe ana uzoefu na kazi zinazofanana na zilizotangazwa hapo
juu.
ii. Mwekezaji anatakiwa kuonyesha kazi ambazo amewahi kuzifanya.
ii. Awe na mtaji wa kutosha kwa maana ya Rasilimali watu na
vitendea kazi muhimu (awe na uwezo wa kulipa wafanyakazi )

iv. Awe amesajiliwa na Mamlaka zinazohusika kama TRA, OSHA n.k




v. Awe anachangia ushuru katika Halmashauri utakaovutia kuliko
wengine.
Muombaji yeyote atakayekuwa tayari atume maombi yake kwa

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA
S. L. P. 1007

SINGIDA

Maombi yote yafungwe ndani ya bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) na juu ya
bahasha iandikwe (UWEKEZAJI - KIWANDA CHA KUSINDIKA MAZAO YA
BUSTANI - GUMANGA)

Maombi yote yatafunguliwa tarehe 20/04/2020 saa 4:00 Asubuhi katika Ukumbi wa
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MKALAMA
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