

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri)

Email: ded.mkalamadc@singida.go.tz

Simu Na. 026-2964000

Kwa kujibu, taja:



S.L.P. 1007,
SINGIDA.

11/04/2018

TANGAZO

Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama inawatangazia Watumishi wote waliopewa Barua za kusitisha Ajira zao zenye tarehe **01/03/2018** na tarehe **06/03/2018**. wafike Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama kuanzia tarehe ya tangazo hili mara moja ili kupewa taratibu za Kuendelea na Ajira.

Imetolewa Na.

Eng. Godfrey T. Sanga

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

MKALAMA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA