

1. MALENGO YA IDARA KWA MWAKA 2017/2018

- (a) Kutoa elimu ya ujasiriamali, uongozi na usimamizi wa vikundi,
- (b) Kupokea na kusajili vikundi vya wanawake na vijana,
- (c) Kuratibu Mfuko wa Maendeleo ya Wanawake na Vijana,
- (d) Kuratibu sherehe za kitaifa,
- (e) Kutoa elimu ya lische kwa jamii,
- (f) Kuratibu shughuli za NGOs,
- (g) Kukusanya takwimu mbalimbali kwa ajili ya mipango ya maendeleo,
- (h) Kutoa misaada mbalimbali kwa watoto wanaoishi katika mazingira hatarishi,
- (i) Kushirikiana na wadau mbalimbali katika kuibua, kutekeleza na kufuatilia shughuli za maendeleo katika Wilaya, na
- (j) Kuhamasisha uchangiaji Mfuko wa Afya ya Jamii (CHF).

2. MAJUKUMU

- (a) Kukagua na kusajili vikundi vya wajasiriamali,
- (b) Kutoa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi vya vijana na wanawake,
- (c) Kutoa elimu ya ujasiriamali, uongozi na usimamizi wa vikundi,
- (d) Kuhamasisha uchangiaji wa Mfuko wa Afya ya Jamii (CHF),
- (e) Kuhamasisha ujenzi wa nyumba bora,
- (f) Kuhamasisha uhifadhi na usafi wa mazingira,
- (g) Kutoa elimu ya uraia kwa jamii
- (h) Kutoa elimu ya lische kwa jamii,
- (i) Kutoa elimu ya kupinga unyanyasaji dhidi ya wanawake na watoto,
- (j) Kuratibu shughuli za NGOs,
- (k) Kutoa elimu ya stadi za maisha kwa vijana,
- (l) Kutoa elimu ya mapambano dhidi ya kuenea kwa VVU,
- (m) Kuratibu maadhimisho ya sherehe za kitaifa za siku ya UKIMWI Duniani, Siku ya Mtoto wa Afrika, Siku ya Wanawake.

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA
TAARIFA ZA WATUMISHI WA IDARA YA MAENDELEO YA JAMII JULAI 2017 HADI FEBRUARI 2018

NA.	JINA	JINSI	PF No.	CHEKI NAMBA	TAREHE YA KUTHIBITISHWA KAZINI	KIWANGO CHA ELIMU	CHEO CHA SASA	TAREHE YA CHEO CHA SASA	WADHIFA ALIO NAO	KITUO CHA KAZI	SIMU
1	Elias Melami MOLLEL	ME	199	10914188	01.06.2008	Form VI, BA. Environmental Studies, PG. Project Planning and Management	DCDO	20.07.2013	MKUU wa IDARA	Mkalama DC	0783534834
2	Isaya Adam KAYANGE	ME	277	10909436	01.05.2008	Form VI, BSc. Home Economics & Human Nutrition, MSc. (Public Health & Food Safety)	SENIOR CDO	12.06.2015		Mkalama DC	0784332589
3	Goodluck Hussein MLAU	ME	191	11495808	01.06.2010	Form VI, Advanced Diploma in Community Development (Gender & Development), MSc. Entrepreneurship	CDO I	12.06.2015		Mkalama DC	0784699523
4	Eliwandisha Onesmo KINYAU	KE	195	11495750	01.06.2010	Form VI, BSc. Home Economics & Human Nutrition,	CDO I	12.06.2015		Mkalama DC	0683979533
5	Athman Jumanne DULLE	ME	148	7057977	15.09.1986	Form IV, Certificate in Community Development, Foundation Course, BA (Sociology)	CDO II	01.02.2011		Mkalama DC	0784600486
6	Rahel Gunda CHARLES	KE	137	7057081	01.07.1987	Primary School Leaving Certificate	ACDO	01.07.2003		Kinyangiri Ward	0686055785