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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 
Mara baada ya kupokea Kibali cha ajira Mbadala chenye Kumb. Na. CFC 26/205/01 “F”/91 
cha tarehe 22/08/2017, na Barua yenye  Kumb. CFC.26/205/01”GG’’ 95 ya tarehe 
12/03/2018 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na 
Utawala Bora, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama anapenda 
kuwatangazia Wananchi wenye sifa na uwezo  wa kujaza nafasi za kazi ya Mtendaji wa Kijiji 
III kwa Masharti ya kudumu.   Nafasi hizo ni kama zinavyoonekana Katika mchanganuo 
ufuatao:- 
 

Mtendaji wa Kijiji Daraja III- (NAFASI 31) 
 

i. Sifa za Kitaaluma  kwa mwombaji 
 

- Awe amehitimu na kufaulu Elimu ya Kidato cha nne au Sita 
- Aliepata  mafunzo  ya stadi za kazi ngazi ya Astashahada/Cheti   (NTA Level 5)  katika 

fani zifuatazo:- 
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya 
sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo au chuo chochote kinachotambuliwa 
na Serikali. 

 
ii. Mshahara 

Ngazi ya Mshahara wa awali ni TGS B/1 sawa na Tshs 390,000/= kwa mwezi. 
 

iii. Majukumu ya Mtendaji wa Kijiji 
a) Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji 
b) Kusimamia ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na  

Msimamizi wa Utawala  Bora. 
c) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya maendeleo ya 

Jamii 
d) Katibu wa mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji 
e) Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu 
f) Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneeo lake na kuhamasisha 

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini 
na kuongeza uzalishaji mali 

g) Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalamu katika Kijiji 
h) Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji 
i) Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji 
j) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi 
k) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata. 
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MASHARTI YA JUMLA YA MUOMBAJI KAZI 
 

- Awe raia wa Tanzania 
- Awe na  umri wa miaka  18-45 
- Awe  hajawahi kufukuzwa kazi, kupunguzwa, kuachishwa au kustaafishwa kazi katika 

Utumishi wa Umma 
- Kila mwombaji aambatanishe wasifu wake (CV) na picha ndogo 2 (pasport size 

)zilizopigwa hivi karibuni 
- Kila mwombaji aandike kwa usahihi anwani yake na namba ya simu inayopatikana 

muda wote kwa ajili ya mawasiliano 
- Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 08/04/2018 saa 9:30 Alasiri 
- Maombi yote yawasilishwe kwa anwani ifuatayo:- 

 
MKURUGENZI MTENDAJI 
HALMASHAURI YA WILAYA MKALAMA 
S. L. P 1007 
SINGIDA 
 

 
Tangazo hili limetolewa na,  

 
 
 
 
 
 
Nakala:  -Mbao za Matangazo 

-Tovuti ya Halmashauri 
 


