

TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA



MDC.H.10/3/54

24/10/2018

MKURUGENZI MTENDAJI WA H/W MKALAMA ANAWATANGAZIA WATOA HUDUMA WOTE WA TIBA MBADALA/ASILI (WAGANGA) KULIPIA LESENI ZA HUDUMA HIYO **SHILINGI LAKI MOJA (100,000/-)**. MWISHO WA KULIPIA LESENI HIZO NI **TAREHE 31-10-2018** AMBAPO BAADA YA TAREHE HIYO AMBAYE ATAFANYA HUDUMA ZA TIBA MBADALA/ASILI BILA KUWA NA LESENI NA USAJILI **HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAKE IKIWEMO KUTOZWA FAINI SHILINGI ELFU HAMSINI (50,000) AU KIFUNGO CHA MIEZI SITA JELA AU ADHABU ZOTE MBILI KWA PAMOJA.**

IMETOLEWA NA:

Eng. Godfrey T. Sanga

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

MKALAMA

MKURUGENZI MTENDAJI

Kwa Maelezo Zaidi:

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA

FIKA OFISI YA HALMASHAURI YA WILAYA-ONANA NA OFISA UTAMADUNI WILAYA AU MHASIBU WA MAPATO WA WILAYA